Trang chủTư vấn pháp luật
Tư vấn pháp luật
Cập nhật lúc 05:17 09/05/2022 (GMT+7)
Quyền của viên chức về nghỉ ngơi được quy định như thế nào?

Điều 13 Luật viên chức quy định quyền của viên chức về nghỉ ngơi. 

 

In
Về đầu
Tin Công đoàn
Lượt truy cập: